👀आतापर्यंत बघितलेला सर्वात सुंदर समुद्रकिनारा😍बघुनच खुश व्हाल💯संपूर्ण माहितीसह Travel Vlog

लालपरीने गेलो महाराष्ट्रातील एका सुंदर ठिकाणी | Maharashtra Tourism | Kasheli Devghali Beach | Kasheli Kanakaditya Mandir | Hidden Place In Kokan

नमस्कार मित्रांनो
या वीडियो चा माध्यमातुन आपण लालपरी ने प्रवास केला आहे. कोकणात निसर्गाच्या सानिध्यात लालपरी ने प्रवास म्हणजे अगदी सफर स्वर्गाची शिवाय बजेट मध्ये सुद्धा. या वीडियो मध्ये आपण जा ठिकाणाला भेट दिली आहे ते ठिकाण काही वर्षापूर्वी इतके परिचित न्हवते पण तिथला अफलातुन असा निसर्ग आणि मानवनिर्मित विकासाची भर पडून पर्यटकांची पावले तिथे जायला लागली आहे. ते ठिकाण म्हणजे रत्नागिरी जिल्ह्यातील कशेळी गावात असलेले देवघळी बीच आणि कनकादित्य मंदिर जे रत्नागिरी पासून ३४ किमी आणि राजापुर पासून ३३ किमी वर आहे. या वीडियोत आपण निसर्ग तर अनुभवला आहे च शिवाय येथे कसे जावे, कशाने जावे, जायचे पैसे किती, जायची योग्य वेळ काय, खायची सोय काय, काय करु नये, इथले रहस्य काय, अनुभव, सल्ला आणि जास्तीत जास्त माहिती दाखवण्याचा नक्की च प्रयत्न केला आहे.

महत्वाच्या गोष्टी:
१. अंतर: कशेळी गांव रत्नागिरी पासून ३४ किमी आणि राजापुर पासून ३३ किमी आहे
२. टिकिट दर: लालपरीने एका व्यक्तीचे ५५ रूपये आणि रिक्शा ने ८०० ते १००० रूपये
३. योग्य वेळ: पहाटे गेलो तर शांतता, संध्याकाळी गेलो तर नयनरम्य सनसेट पॉइंट (भर दुपारी उन्हात जाऊ नये)
४. खायची सोय: स्थानिक लोकांचे स्टॉल्स उपलब्ध आहे जेथे भेळ, सैंडविच, सरबत आणि वेफर वैगरे
५. मज्ज़ा करण्याचा नादात माहिती नसताना उगाच पाण्यात जाऊ नका (स्वताची काळजी घ्या)
६. देवघळी बीच ला गेल्यावर वाटेवर असलेल्या अतिप्राचीन आणि सुंदर कनकादित्य मंदिर ला नक्की भेट द्या
७. कोणत्याही सुंदर ठिकानी गेल्यावर आपल्याकडून तिथे कचरा होणार नाही, तिथल्या स्थानिकाना कोणताही त्रास होणार नाही याची नक्की काळजी घ्यावी.

धन्यवाद

Hello Everyone,
Many hidden & beautiful beaches in Ratnagiri District. In this video, we have visited to Kasheli Village for seeing the Devghali Beach & Kanakaditya Mandir. There are various points where you can enjoy its beauty. One is from the cliff, the second one is from the platform, & the third one is when you actually trek downwards closer to the small beach. It’s very difficult to put it’s beauty in words. This place has complete foreign vibes to it and I think the best place to see sunset. Devghali beach is located in Kasheli village of Ratnagiri i.e. 34 KM from Ratnagiri & 33 KM from Rajapur. We can reach there by Private Vehicles, ST or Rikshaw. We covered maximum information also in this video i.e. How to reach there, Cost For Tour, Best Time For Visit, Food Option & Many more things. So kindly watch full & don’t forget to share with everyone. So everyone can enjoy the beauty of KOKAN.
Thank You.

#DevghaliBeach #Kasheli #Ratnagiri #Rajapur #MaharashtraTourism #KasheliBeach #KanakadityaMandir #Kokan #HiddenPlace #BestPlaceToVisit #KokanTour #BeachesInKokan #KasheliTablePoint #SunsetInKokan #justrahulvlogs

Contact Details:
Email ID: justrahulvlogs@gmail.com
Instagram: https://www.instagram.com/just.rahul.vlogs/
Facebook: https://www.facebook.com/Just-Rahul-Vlogs-110756484407737

Thank You So Much For watching Video on Just Rahul Vlogs 😊 विडिओ पाहिल्याबद्दल खुप खुप धन्यवाद 😊❤️🙏
Thank You For Love & Support to Just Rahul Vlogs 😊 असेच प्रेम, आशीर्वाद आणि साथ कायम राहु द्या 😊👍

Your Queries:
• How to reach Devghali Beach/Kanakaditya Mandir
• Hidden Beach In Kokan/Ratnagiri
• Beautiful Place For Tourist
• Kasheli Beach | Devghali Beach | Kanakaditya Mandir

Disclaimer:
This Channel is only for Vlogs like Entertainment, Travel, Tourist Spot, Fishing, Markets, Recipe, Festivals, Culture, Information, Business, foods etc. I request people to not take any vide for any type of misuse. We shoot all videos is only for information, educational, knowledge, entertainment & benefit purpose for people from own experience. So please be careful while deal with anyone or visit to any place.
We are making videos under section 107 of the copyright act 1976. Allowance is made for Fair use only. Fair use is a use permitted by copyright statute that might otherwise be infringing. Non-profit, educational or personal use tips the balance in favour of fair use.

Thank you,
Rahul Patil
From Mumbai